biến tần INVT GD10-0R7G-S2-B
công tắc honeywell V15S05-EZ025-K04
adapter CUI INC SMI18-5.9-V-P5
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
biến tần INVT GD10-0R7G-S2-B
adapter CUI INC SMI18-5.9-V-P5
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SPR01L-12 1W 5V 12V0.084A đầu ra đơn
ZK500A 1000V-2000V điốt Chỉnh lưu nhanh silicon lồi
Màn cảm ứng AK AK-070AD (giá 7 inch
Kính cảm ứng màn hình cảm ứng lenze p300
Bộ cảm ứng điện từ Zhongnuo GJ-C-1 -2 mang tay công cụ cảm ứng thứ cấp
Bộ mã xung KOYO TRD-NA2048RNWE
VISHAY BC 037 220uF 25V tụ điện điện phân