Cảm Biến Autonics BEN500-DFR
cảm biến Autonics BF5R-D1-SN AUtonics
Cảm biến Autonics BJG30-BJ30-BJ50-BJN50-BJN100-DDT-BDT-NDT-P
Liên hệ 0935046381-0904526381 Zalo
Description
Chuyên cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Cảm Biến Autonics BEN500-DFR
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Biến tần INVT CHF100A bảo vệ đầu bộ lọc hấp thụ Chống sét sét 17001-00394
biến tần Bo mạch chủ Mô-đun điều khiển CPU. ED3000. công suất 15kw
bộ điều chỉnh nhiệt Yamatake AZBIL C36TV0UA1200
IZN10-1106 Bộ giảm âm câm SMC
Nguồn 6EP1334-2BA01 Siemens
HYDAC HDA thứ cấp- 4445-A-250-000 Y00
1R 1W DALE WSC2515 1 Euro SMD dây điện trở VISHAY 1Ω
TLH-0525 Cảm biến novotechnik thước đo điện tử phun TLH 525 TLH 0525
Bộ lọc Van-Xi lanh Festo LFMB-1-D-MAXI-A 162641
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO DSM-16-270-P-FW-CC 170082
BMECRA31210 Schneider EX80 E IP Ethernet IO mô-đun giao diện bộ eX80 I O
Khởi động mềm Schneider ATS48D47Q 22KW/380V
Công tắc lân cận AECO SI18 – CE8 PNP NC H SI18 – CE8 NPN NO + NC H
C-55 từ treo Takigen Takigen C-55
Yiri Khí nén Easyn kết nối nh răng EPMF4 6 8 10 12-01 02 03 04
đo đầu EISEN Ai Sen EP-6A- đo độ EP-6B
Bộ nguồn chuyển mạch kiểu ray Phoenix QUINT-PS-3×400-500AC/24DC/40 2938646
xi lanh-xilanh-xylanh-xy lanh-piston-pitton Festo DSBG-160-400-P-N3 2536758
RMIO-01C
cảm biến AVENTICS 0849500368 ba mét 0860200366 mét
Tụ điện chip 0603 43PF 50V 100V 250V 5 430J COG chất liệu tụ