công tắc nhiệt Jumo ATH-2 300
rơ le bán dẫn Crydom CY9008
AC servo driver Omron R88D-KT15F
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
công tắc nhiệt Jumo ATH-2 300
rơ le bán dẫn Crydom CY9008
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SPB05A-12 5W 9 – 18V 12V0.417A đầu ra
Van điện từ SMC VFS3230-5DZB-02 t kín khe hở 5 chiều ống
Màn cảm ứng AIGT1000B GT10
Kính cảm ứng màn hình cảm ứng GP-171F-5H-1C
Bộ cắm ống UNI-T UT661B
Bộ mã xung KOYO TRD-NA18ORNWE
Dây cáp lập trình màn cảm ứng Omron MPT5 MPT002 Dây cáp nối tiếp XW2Z-200S-V
phần FESTO SMBR-10-32 175105
Cảm biến SICK WL12GC-3P2472A71
Biến Tần PG thẻ-card AS.T007 T014 T002 S8 Biến Tần Phân Tần thẻ-card Chạy
biến tần EV-ECD01-4T0150 biến tần 15kw mạch nguồn điện ổ đĩa
Bộ điều khiển đọc mã vạch BL-U1
Power Conditioner Sollatek VS35-22EL
AirTAC TCM12 10S 20S 25S 30S 40S 50S 60S 70S 75S 80S 100S
MDDHT3530ND1 90 550
KV-700.KV-7500.KV-5000 Bộ điều khiển KEYENCE KV-8000
TR CEV65M-01926
công tắc áp suất Airtrol F4200-5
VX2330M-03-5G1 SMC
Xi lanh điện IAI RCP4-RA5C-I-42P-12-300-P3-S bộ
TVI58N-01NK0R6TN-02500 Bộ mã hóa vòng quay Pepperl + Fuchs 58mm2500
Nhiệt kế hồng ngoại RAYTEK 雷泰 ST60 + ST80 + Nhiệt kế cặp nhiệt độ K
Công tắc lân cận cảm ứng Bolso KJ4-M12MN50-DPS-X0492 0399 cảm biến
Keyence FS-N11P cảm biến KEYENCE vết n
DSG-01-2B4B-D24-N1-70442 Van điện từ YUKEN
Bộ mã cung OSE-1024-3-15-68-8-T02
K3MA-LC AC100-240V hiển thị số áp suất
Rơ le lò vi sóng đun điện 302WP-1AH-C HF62F MPL-112-A 12V 16A
Máy phát điện chân không SMC ZK2B12K5AL-06
màn hình cảm ứng Omron NP5-MQ001B
Cảm biến áp suất DRUCK PTX610 xuất
Van-bơm Thủy lực Yuken PV2R1-6 8 10 12 14 17 19 23 25 31-F-RAA-43 41 L
Cảm biến quang điện chùm tia kép ST254C khe quang điện quang điện
Van bi điện từ DLOH-2A-U DLOH-2C-U ATOS
Bộ ngắt mạch OSMC32N3D16 3P
Cảm biến dịch chuyển cáp/dây FASTECHNIK FPM-1500-R5-P-F01M
NC7SZ125M5X in màn 7Z25B chip trình điều khiển đệm SOT23-5
van-xi lanh FESTO đầu nối phích cắm nhanh 153321 QS-M7-6-I
Xi lanh MINDMAN MCQV2-11-50-100M
Công tắc áp suất Airtrol F-4200-15
Công tắc Bernstein 6502905012 KIB-M18PS/005-KS12V
Van tỷ lệ Rexroth 0811404803 4WRPEH10C4B100L-2X G24K0 A1M
Rơle celduc SC71110
cảm biến E3Z-R61 R453523
Mô-đun nguồn SEMIKRON SKIIP21NEB063T
Thanh kết nối stylus Renishaw A-5000-7754 M4X3 5 tổng
Nút lọc kẹp ZCAT2436-1330A nút lọc chống nhiễu vòng từ tính 3530-250A
Van-xi lanh SMC CJ1B4-5U4/CJ1B4-10U4/CJ1B4-15U4/CJ1B4-20U4
Encoder-Bộ mã xung-vòngquay-tốc độ DFS25A-B2BAE000060
Công tắc quang điện XUX2APBNT16R Schneider cảm biến quang điện chùm
AVX-BestCap Tụ siêu Farah SMD 3.6V 4V 4.5V 5.5V 9V 12V 15V 16V