Mô-đun giao diện Siemens ET200PR IM154-4 PN 6ES7 154 6ES7154-4AB10-0AB0
KI5003 KI-3015-APKG NI 6M công tắc tiệm cận điện dung PNP ba dây đóng
Bộ cách ly Phoenix-MACX MCR-EX-SL-NAM-NAM-SP-2924883
Bộ mã xung ISC3806-001G-600BZ3-12-24C
VICKERS PVB29-FRSY/LSY/RSY-20-CMC/CCG/CM-11 bơm Thủy lực máy bơm pít tông
Bộ mã cung EB58C8-H6PR-5000.ADT201
Biến tần N310-4025-H3XC ba pha 380V
Biến tần EDS1000 EDS1000-4T0015G 0022P 1.5 2.2KW 380V
Bộ điều khiển công suất chuyển đổi chân động cơ Kaitai CFS-2 dòng chân tự 1m 2m
Airtac nén khí polyester ống khí nén bơm khí khí nén ống PU 4MM 6MM 8MM 10MM 12MM 16