Mô-đun giao diện-truyền thông 6ES7963-2AA10-0AA0/S7-400 IF963-TTY diện TTY
Bộ cách ly rào cản an toàn Wanxun MSB302E C0CC
Bộ mã xung ISC3806-003G-2500BZ3-5L
VICKERS PVH131QIC-RSF-13S-11-C25-31
Bộ mã cung EC40B6-H6AK-1024.BT
Biến tần EDS1000-4T0110G 0150P 380V 11KW 15KW
Bộ điều khiển công tắc áp suất cơ Airtac PK506 PK503 PK510 AIRTAC
Nhân Hongrun NHR-M31-X-27/X-0/0-D hai
AIRTAC Ống áp lực PU4/6/8/10/12/16m
IDEC PLC F04A-K1A
25b-d017n114 Rockwell ab biến tần 25bd017
đo mức HYDAC FSA-127-1.X T 12 127mm Hydac FSA-127-1.X T 12
bộ nguồn KEYENCE MS2-H100
Cảm biến SICK S30A-4111CL –
Dây cáp điều khiển KEYENCE LK-GC5
công tắc lân cận cảm biến IFM NF5008 IF5721
ZDLP-64C DN15 ~ DN300mm thép carbon điện điều khiển đỡ- đế đơn điện. van điều khiển điện
Cảm biến Bộ cảm biến khuếch đại tầm nhìn PS-930A GP-XC22KL
Bộ nguồn meanwell GS120A48-R7B 48V2.5A
xo khí GSB22-D/ED/E-S50/S60/S70/S80/S90-N750/N760/N770/N780
Rơ le gian DC nhanh JZY1-80 DC110V DC24V
TURCK Cảm biến tua rua BI2-M12-RZ3X
màn hình cảm ứng Kunlun TPC105B0S
Cảm biến áp suất cần cẩu Zoomlion. cảm biến áp suất cần cẩu XCMG. Sany. Liugong
PF60381BX-000C-S99 12V 30.00W SUNON 6038 quạt máy chủ
bộ ngắt mạch fuji CP31FM/10
Nanguang NRT16 NT -1 2 3 500V 200A 250A 315A 400A 630A