Bán REL14-A1-1.3-24V Rơle ERNI 24V Relais RELY AC rơ le gian HH52P-L điện áp AC110V hai bộ chuyển đổi 8 chân 7A Relay 40.52 8A 230VAC Finder Chính hãng giá tốt
REL14-A1-1.3-24V Rơle ERNI 24V
Relais RELY AC rơ le gian HH52P-L điện áp AC110V hai bộ chuyển đổi 8 chân 7A
Relay 40.52 8A 230VAC Finder
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Chuyên cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
REL14-A1-1.3-24V Rơle ERNI 24V
Relay 40.52 8A 230VAC Finder