Rèm ánh sáng FOTEK LA4-20 LA4-20R + LA4-20T
Rèm ánh sáng Huajiahui GM25-20-30J cảm ứng báo động chùm tia hồng ngoại cảm biến quang điện
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Chuyên cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Màn cảm ứng AB Rockwell 2705-K11C1
Kingst gold thủy lực bù áp van điều khiển tốc độ điện từ MSRQ-02 MSRQ-03
Bộ mã xung KOYO TRD-N-40-RZV
VISHAY 1M PR01 1W 1% màng thế hệ 0.25W 0.5W DALE