REXPAR-1001-0100F
Rexroth – van-khí nén-thủy lực-Aventics 0810001724 0810001726 0810001728 0810001729
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Chuyên cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
REXPAR-1001-0100F
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Màn cảm ứng AMT AMT98636 kính cảm ứng AMT 98636. kính cảm ứng
kính cảm ứng màn hình cảm ứng T150S-5RBB09N-0A28R0-300FH
bỏ camera LYD-68B khỏi Longze Electronics
Bộ mã xung KOYO TRD-NA32NW
VISHAY công suất MOS ống SI2325DS SOT23
Dây cáp lập trình màn cảm ứng Sanling F920 930 940 FX-232-CAB-1.FX232-CAB-
công tắc-cảm biến Omron E2E-X5E1 Cảm biến tiệm cận 3 dây 2m DC M18 NO
Bộ mã cung OVW2-0512-2MHT
biến tần EVO800043S1D5E20 1.5KW 380V
Bộ điều khiển đơn n chữa tầng Visteon KSY-E 50.000 kcal khí khí hóa lỏng đầu đốt khí tự nhiên
Nhiệt kế hồng ngoại Taishi TES-1326S đo nhiệt độ laser Nhiệt kế đo
KV-7500 KV-7500
TR Dier cảm biến dịch chuyển tuyến tính ống chịu áp lực 46 -LMRI46 H
đo phân tích định nhiệt độ độ ẩm OK-TSS2
Công tắc áp suất điện tử EDS300 Hydac EDS 3346-2-0016-000-F1
Cảm biến SICK WL12L-2B520
TVI58N-01NK2R6TN-02500 Bộ mã hóa vòng quay Pepperl + Fuchs 58mm2500
cảm biến bánh xe china P259
KEYENCE FS-N13N Bộ khuếch đại Sợi quang Keyence
ZK800A 1000V-2000V nh silicon Chỉnh lưu diode lồi
Bộ nguồn Mô-đun DC-DC MEAN WELL SRS-2415 0.5W 24V 15V đầu ra duy điều chỉnh
rơ le lửa FRS100C204-2
Máy phát điện chân không SMC ZK2B12R5NL2-06
MDDHT5540E Panasonichương trình điều khiển servo dòng A5E
màn hình cảm ứng Omron NS10-TV01B-V2 diện -máy 10 4 inch màn hình Ethernet
Cảm biến quang điện chùm tia laser Panasonic EX-L221 L261 L211 D E
phân giải khối vòng lặp điều khiển trục 6SN1118-0NJ01-0AA1 6SN1 118 ONJO1 OAA1
VX3224-02-5G1 Van điện từ ba chiều SMC hẹn
Bộ ngắt mạch phát điện LS dương BK63N 1P 2P 3P 4P C D 20A 40A 50A 63A