Siemens 6ES7 132 6ES7132-4HB10-0AB0 Mô-đun đầu ra rơle DC ET200S Siemens
Siemens 6ES7 132 Siemens 6ES7132-4BF50-0AA0 Mô-đun điện tử ET200S Siemens
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Chuyên cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
MA-406 7.3728M50X-C3: PURE SN CRYSTAL 7.3728 MHZ 18.0PF SMD 250
Khớp nối ống thổi ống sóng vít động cơ servo kết nối đàn hồi 45 72 số chẵn
Bộ bảo vệ quá áp tự iCNV Schneider 2P. 40A 230V A9C69240
Bộ mã xung Elco-EB38F8-P4AR-1024.ADT201360-500-600-1000-2000
VF5144-5DZ1-03/VF5144-5DZ1 van điện từ SMC đế
Đầu vào thuật số Siemens S7-300. SM 326 6ES7 326 6ES7326-1BK02-0AB0
Công tắc vi mô kín Omron D2SW-3L1M
Bộ mã Banner BES38-06S6N-1000 1000 6
Biến tần Mitsubishi A100 55KW 380V FR-A140E-55K
Biến tần Delta Biến tần VFD-E 380V 22KW VFD220E43A 22 KW Biến tần
Bộ điều khiển áp suất IS1000E-202Y
Jingri công suất không đổi lập trình nguồn DC 1000V2A điều chỉnh AST8050-1000/500W
Nguồn điện Công tắc lân cận Gu Ming HL-S17-N4TO/HL-S17-N4TC
AirTAC Airtac SAIL xi lanh khóa SAILF80 300 350 400 450 500-S
20AC5P0A3NYYAEC0 Rockwell AB Inverter
KPS77 060L310266 Danfoss chuyển đổi nhiệt độ điều khiển nhiệt độ KPS77 060L3102
đỡ động cơ bơm Thủy lực bọc 11KW 15KW-PV2R1 18.5-22KW PV2R2 R3
Thiết bị côn trùng Joy winner JWP-313
Bơm Thủy lực pít tông biến YEOSHE V38H1R H2R-10X V38H3R H4R-10X
Cảm biến Selet B04EG3035N0
Van điện từ SMC SY9120-5GD-02 03 5 4 6 G GZD GZ GE C10 C12
Tụ farad 3.6V0.47F siêu tụ điện H CDA 0.47f3.6v nút
Máy Xi lanh quay SMC MSQB50A 90
Công tắc lân cận Bolso 9914-1002 KJ14-M30MN80-ANU-4BIT-X0409
kết nối-mở FANUC A860-2005-2010-2014-2020-T361-T341-T321-T602-T602
Bộ nguồn chuyển mạch TDK CC3-2405SF-E
Xiegang SKON Đồng hồ đo áp suất hướng tâm va đập Thủy lực số 100
Rơ le áp suất Huade HD-HED8OH1X 350L220KW Van thủy lực Huade HED80H
Máy khoan khí nén SHINANO SI-5200A 2015AD 1 2 tay cầm sau
Xi lanh CKD SRL3-00-12B200-250-300-350-400-450-500-550-600-R
màn hình cảm ứng 10 inch màn hình Proface GP2501-lg41-24V máy theotropic
Cảm biến 0830100480. 4 từng
Cảm biến pít-tông 177-300-091 Cảm biến pít-tông IR5034 IR5035 Bộ đếm xung SKF.
PEACOCK XJ-430 XJ-435 XJ-440 XJ-445 XJ-450
Vòng Xi lanh Mô-đun Van-Xi lanh Festo 175096 SMBR-8-25
Bộ ngắt mạch ABB S2N160 3P R50A 63A 80A 100A 125A 160A công tắc khí nén