SIEMENS-BERO-3RG4637-0RG01-10..30V-Q2A-DC-PNP-S3MM-84339
Siemens-Pepperl+Fuchs-MURR 7000-12601-0000000 Bộ chuyển đổi Moore MURR
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Trình điều khiển servo Schneider AC LXM32AD30M2
Cảm biến áp suất thủy lực Johnson P499VBH-401C-C áp suất 0-10v
LYNGC-5A
Khối đầu cuối xo vuông ZPE35 35 phích cắm thẳng 1739650000
BK9103 ​​​​ Mô-đun Beckhoff
Bộ mã xung EC40A6-P4CR-600.BT ELCO 600 rắn
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO 156664 ADVU-100-15-A-P-A
Đầu nối Van-Xi lanh Festo QSY-6 số 153149
Công tắc từ Cảm biến IFM Yifu MK5101 MK5102 MK5311 MK5100
biến tần HLP-A HC1A03D743B 3.7KW 400V
Biến tần ATV12HU15M2 1500W
Bộ điện Z1G-FF-6 04 05 06-6 10 15 02 03 04-15 16
ITOKOKI GL-70-2 van giảm áp GL-50-2 áp suất GL-50-2 chuyển van áp suất thấp
NF8327B112MO Van điện từ ASCO Van điện từ ASCO
Koganei SGDA SGDAQ SGDAP12 16 20X10X20X25X30X40X50X75X100
tĩnh kháng tĩnh điện HZR -100
dò carbon monoxide Huarui ToxiRAE 3PGM1700-CO cảnh báo nồng độ khí CO
bộ ngắt mạch Schneider A9D67320
Tụ điện 0.01UF 103 10NF 50V chân 5.08MM ± 2 1K 21