Bán Siemens cáp 6FX5002-8QN08-1BF0 6FX5002-8QN08-1BA0, Siemens card mạng giao tiếp 6GK1562-1AA00 6GK1 562-1AAOO, Siemens cầu chì 3NA3136-2C160A 500V nhanh Chính hãng giá tốt
Siemens cáp 6FX5002-8QN08-1BF0 6FX5002-8QN08-1BA0
Siemens cầu chì 3NA3136-2C160A 500V nhanh
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
cảm biến áp suất SA-11 máy phát vô trùng WIKA
Khối đầu cuối MUSUMI BOXT-A-20 rơle đầu cuối boxt-a-10
bộ mã xung EB50P12-H6PR-1024 ELCO 1024
Van-xi lanh-SMC CRQ2 CDRQ2BS30-90
Đầu nối vách ngăn SMC 6 ống dẫn khí. 260 lắp.
công tắc tơ Z-SCH230 25-40 Eaton ETN-Müller Moeller
bộ lọc thủy lực tử lọc thủy lực Spin-on Bộ lọc Holland 84257511
Biến tần GT3000-V8 G11 P15KW 11KW 380V
biến tần AC60E- T3- R75S
Bộ đếm tín hiệu xung mã hóa 1 chiều Mô-đun ModbusRTU tốc độ cao 2DI WJ150
ISD400-7212
nẹp báo vị trí thuật số Yiheda LKF01-D8 10 12 14 16
hút khí CT99QN851 điều hòa không khí
1FK7063-2AF71-1CH1 Động cơ servo bộ diện CLiQ Siemens
KOGANEI công tắc từ ZC201 ZC201A 201B 201C
Tiếp tín hiệu đóng Phoenix EC-E1 2A EC-E1 1A DC24V 2900958 2903706