Siemens CNC PCU 50 1.2 GHz. RAM 256MB. 6FC5210-0DF22-2AA0
Siemens Công tắc 5 cổng 6GK5005-0BA00-1AB2
Trình điều khiển Servo OKUMA MIV08DB-1-B3
cảm biến áp suất SCCP15ASMTP HONEYWELL
Khối đầu cuối Nichifu E1.25-3 R1.25-4M chịu nhiệt N2-4
Bimetal Thermometer WSS-581F 0-200 độ L-120mm
bộ mã xung EB50P8-C4PR-2500 ELCO
Van-xi lanh-SMC ép xuống xi lanh kẹp quay 90 ° MKB12 16 20 25-10RN-20-30R/L NZ MKG
Đầu nối van chiều AKH04B 06B 08B 10B 12B-M5 01/02/03 04S
Công tắc tốc độ cảm biến tốc độ DI0001 DI0002 DI0004 DI0003 DI001A
Bộ lọc Thủy lực YUPAO B-32 B-50 B-100 lọc Thủy lực lọc thủy lực
Biến tần AC60-T3-3R7G 5R5P 3.7KW 5.5KW.
Bộ đếm tốc độ cao Mitsubishi Q PLC module QD62 95
AFM60A-THTA262144
hút khí nén OSAWA Daze W101-A
1FK7063-5AF71-1AG0 1EG0 1SG0 1AH0 1EH0 1SH0 1AA0 1EA0 1SA0
Koganei CS4F KSHJ10 10-01-NN DDA100 200 CCDAKS40 125-B-HL
đo Asahi ASAHI KEIKI A6111-21
bộ chuyển đổi AKM AKM 48510
bơm Thủy lực Baojiexin màn hình màu máy tính TB118
Cảm biến quang SICK GL6-P1112
Tụ an toàn X2 275V 105K 1UF 1.0UF 275V105 chân 22MM