SIEMENS Van gas Siemens VGD20.503 20
Siemens VBI61.15-1.6 25 32-16 61.40 -25 61.50-40 -63 Van bi ba ngả
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Trình điều khiển servo Sanyo RS1A05LT
Cảm biến áp suất thuật số siêu mạnh KEYENCE GP-M010
LYCA024V LYCA024Y 24VDC Fujitsu Rơle điện từ DC 5 chân 6A250VAC
Khối đầu cuối Weidmüller ZDU16 khối đầu cuối xo 16mm2 số 1745230000
BK5210 BC5150 3150 BK5150 BK9100 BK5200 BK3150 Beckhoff
Bộ mã xung EC40A6-P4AR-100 ELCO 100p/r xung
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO 156609 ADVU-25-10-A-P-A
Đầu nối van-xi lanh FESTO QST-16-6-4-8-6-10-12 153133 153134 153135 153136
công tắc từ cảm biến BMF0072
Biến tần HL3000-2007-T 0.75KW 220V 750W
Biến tần ATV11HU09M2E 0.37KW 220V
Bộ điện tử 14 Stanley STANNLEY 37-014-23C
ITO Ito G-32A-2 Bộ áp suất khí hóa lỏng G-36C-2 Bộ áp suất khí van giảm áp
NF5010 IF5350 IF0287 IF6026 IF6024 IF5888 công tắc tiệm cận
HW0200530-1 Yaskawa HP20D robot robot
Koganei PS310 JDAWS40 15 50-R MGAS16 40-R-SS2. v.v.
tĩnh điện SSD ZappⅡ-H
đo cạnh Cảm biến-Công tắc sợi quang điện BIG Daishowa PMG-10 PMG-10S 20 32S
Van điện từ SMC OY-40ZT
từ Đầu nối SMC KPR06-08
Máy sưởi phẳng ổ trục đa SKF 729659C TWIM15 TIH030M 100M 220M
Công tắc khoảng cách Turck BI20-Q20-AP45X2LD-H1141
Panel PC 677 AC 12 Touch 6AV7800-0BA00-1AB0
Cảm biến BD20-H1-M50-2MT-230 Công tắc-cảm biến cảm ứng
Bộ nguồn chuyển mạch 320W + 48V 6.7A REIGNPOWER RP1320-48C 2
xi lanh-xilanh-xylanh-xy lanh-piston-pitton FESTO DGP-40-100-PPV-AB 161782
Máy đo lưu lượng khí MKS GM50A004102RAM010 AR 100 SCCM
Xi lanh CDA1BN100-50
Màn cảm ứng Proface AGP3300-B1-D24
Cảm biến Panasonic EX-L291-PJ
Pioneer Inverter VF-5000 7-5KW 380V VF5000-C4T7P5G
Vòng bi chéo THK RE2008 RE2508 RE3010 RE3510 RE4010 RE4510THK
bo mạch chủ tính IP-4GVI22 REV: 1.0 3.0
Cảm biến chuyển mạch tiệm cận Omron E2B-M30KN20-WZ-B1
MT29F8G16ADADAH4-IT:D màn hình lụa BGA-63 bộ nhớ NW229
Công tắc lân cận điện dung Pepperl+Fuchs CJ4-12GK-N-5M
Mô-đun Chỉnh lưu SKKH172
xi lanh khí nén-pneumatic cylinder DNU-40-125-PPV-A 14137
Bo mạch truyền thông Siemens 6ES7241-1CH30-1XB0
BFF80P Piab G3 8 ren Piab cốc hút chân không Thủy lực đơn 0207256
Cảm biến mức chất lỏng siêu âm M18 đầu ra analog 0-10V 4-20mA khoảng cách chuyển mạch 800mm
Van tiết lưu Risuny MSW-03X MPW-03A
Van-Xi lanh Festo 130793 QST-1 8-4-100
Mô-đun giao diện-truyền thông Siemens 6ES7155 6AU00 01 6BA 6BA01 6AR00 01 0CN0 0AN0
Mô-đun Mitsubishi Bộ điều khiển-lập trình PLC A1SX82-S1
Bộ điều khiển KV-N60AR KEYENCE
encoder-bộ mã hóa-xung-vòng quay-tốc độ-OEW2-036-2MHC
Bơm piston biến thiên VICKERS PVB29-RS-20-CM-11 Bơm dầu máy thuật Vickers
Công tắc-cảm biến tiệm cận Guming IG12N-04-DC
AS22101A-R230 AC điện áp van điện từ điện từ Wanfuler Nett
Daikin KSO-G02-2CA-30
đồng hồ đo lưu lượng khối STEC SEC-7340
Van giảm áp Van-Xi lanh Festo LRMA-M5-QS-4 153488 bán
OP-51603 54029 CV-L3 L50 Ống kính macro ống kính camera Keyence CA-LS6
XCNet-MB-S Siemens S7-1200 PROFINET sang MODBUS RTU MODBUS TCP
Động cơ servo Mitsubishi HC-UFS13K
Bộ mã xung NEMICON UFO-01-2D-99
Van điện từ dầu Parker 122K8363 van điện từ
bo mạch VACON 70CVB01011G
CSY1200 Cân Bơm Nhu Động Tự Động Định Lượng Chất Lỏng Dầu Móng Tay Bằng Chất Lỏng Máy
Thanh trượt ray dẫn hướng THK RSR3WM THK RSR3WN THK RSR5WM THK RSR5WN
Schneider TAC xenta 121 121-fc 24
Công tắc an toàn Omron D4NL-1HDG-BF 24VDC
cảm biến IFM KI503A KI505A KI507A công tắc tiệm cận điện dung
Mô-đun Pepperl + Fuchs P + F LB6006A 541991
Điều hướng màn hình thuật số SWP-NS/ND835-010-020-23/12-HL-A/M
HARTING 21038811405 Đầu nối M12 tròn D cắm 4P
Công tắc tiệm cận cảm ứng XS512B1MAL2 Schneider Xi lanh M12
Cảm biến tiệm cận cảm ứng LJ18A3-5-Z BX M18
Siemens 6ES7132 Siemens 6ES7 132-4BB01-0AA0 Đầu ra công tắc mô-đun ET200 24V. 0.5A
Công tắc tiệm cận cảm biến IFM IGS232 Cảm biến IGS232
Bộ mã hóa quay ELCO EC50W15-H6PR-1024
Xi lanh thủy lực UNIMEC HCBS50 30 HCBS32 30 HCBS63 30
SGMAS-12ADA-SY11 servo Yaskawa
Biến tần Senlan SB200-30T4 30KW
RE13-SA84 1062539 công tắc không
LM6432FBF màn hình LCD màn hình hiển thị
công tắc quang điện EE-1003A
Bộ nhiệt độ mát sưởi ấm mini dây o 115i 549i o
Xy lanh CHELIC NQ16 5 N610 10 NQ16 15 20 25 30 40 50S
FOTEK therm therm MT48-LE MT48-L
số Pfeiffer 3GN 4GN 5GU 6GU 6W 15W 25W 40W 60W 90W 120W 250W