Siemens VVF47.100 van hai chiều điều khiển nhiệt độ van điều hướng nhiệt độ van DN100
SIEMENS VVF47.80 điện hai chiều điều khiển nhiệt độ van điều khiển nhiệt độ van điều tiết DN80
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Trình điều khiển servo Sanyo RS1S05AA0HF08P1L
Cảm biến áp suất thuật số SMC ISE80-02-N
Lycra LIKA bộ mã I41-H-100ZCU46L2 200-360-500-600-1000
Khối đầu cuối Weidmüller ZP 2.5 1AN 2 1815440000
BK5250 Mô-đun BECKHOFF Bộ ghép nối Mô-đun BECKHOFF
bộ mã xung EC40A6-P4AR-1000.ADT201 ELCO 1000
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO 156619 ADVU-32-20-A-P-A
Đầu nối Van-Xi lanh Festo QST-6-4 số 153134 kho
Công tắc từ cảm biến DEXIN DX-20R DC AC5-240V 100MA 10W
Biến tần HLP + C HLPC0D7523B 0.75KW 220V
Biến tần ATV12
Bộ điện từ DC cảm ứng SD-QR11 SD-QR12 cuộn dây điện áp 24 V
Ito ITOH DENKI con lăn PM500FE-60-663
NF5031 NF5037 NF5038 NF5039 NFT201 NG5001 IFM
AFP2221 FP2-C2L Mô-đun Panasonic
HW0271431-A Robot Yaskawa SSF6 cáp trục BT robot
1FL6094-1AC61-2AH1 Động cơ servo Siemens V90 5kW 1FL60941AC612AH1
KOGANEI RANS1-90-2
tính điều khiển bàn phím nhãn tính F1-F8 điều khiển 6.4 inch
đo cánh quạt o 416 tốc độ lượng Khí nén nhiệt độ đo tốc độ cánh quạt nhỏ
bộ ngắt mạch 100A Chint NXB-63H D100