Siemens VVF53.25-10 kết nối Van điều hướng hai chiều van hơi DN25
Siemens VVF53.50-40 VVF53.50-31.5 van điều chỉnh điện hai chiều DN50
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Trình điều khiển servo Sanyo RS2A01A0AL0
Cảm biến áp suất thuật số SMC màn hình hiển thị thuật số GS40 0-1Mpa công tắc áp suất
Lycra LIKA bộ mã quay C50-H-100ZCU410K 410L-48L1
Khối đầu cuối Weidmüller ZPE 2.5 1608640000 Khối đầu cuối vuông 2.5
BK63N BKN-2P C điện LG/LS cầu dao D10A20A 3216A-63A công tắc khí nén
Bộ mã xung EC40A6-P4AR-1024 Elco 1024 trục 6 mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO 156622 ADVU-32-40-A-P-A
Đầu nối Van-Xi lanh Festo QST-8 số 153130
công tắc từ cảm biến D-M9BW D-M9NWL D-M9PWL cảm biến dòng cảm ứng ánh sáng đôi
Bộ lọc Van-SMC-Xi lanh AFM30-03C
Biến tần HLP điều khiển HLP-P OP-AB02
Biến tần ATV12 2.2KW 220V ATV12HU22M2 Schneider
Bộ điện từ Fuji SC-E04 SC-E04P SC-E04A
NF50-KC 2P 50A W NF50-KC 2P 5A W NF50-KC 2P 10A W NF50-KC 2P