siêu âm P + F Pepperl + Fuchs UB2000-30GM-H3-Y
siêu âm phản xạ khuếch tán cảm biến công tắc UGT503 NO/thường đóng NC đặt
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Cảm biến áp suất TK-E-1-E-B04C-MV GEFRAN từ
L-YO đầu DC3-14P Khuỷu tay còi 14 chân Ổ cắm cáp Ổ cắm 2.0 Đen
Khối đầu cuối YOSHIDA UK25-10YC:
BKCN-2L IOLINK ternary PWCNK2-4LB-125/PWCNS2-5LS-55
bộ mã xung EC40A6-P4PR-600.BT ELCO 600
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO 156736 ADVULQ-63-40-P-A
Đầu nối Van-Xi lanh Festo Y QSY-6 153149 QSY-8 153150
Công tắc từ cảm biến SMC D-F9N ba dây
Biến tần HLP-A HLPA01D523B 1.5 220v
Biến tần ATV21 ATV21HD15N4 15kw 380V
ITOKOKI SGX-50NZ SGX-50Z gas zero điều áp van
1FT6031-4AK71-4EH2. động cơ servo SIEMENS.
Koganei Silencer KM-11
tinh nh LWX4060-N XWG60
đỡ cầu chì Bussmann CHM1DIU 10 × 38mm đế 600V 30A đèn báo