SMC CQ2L32 CDQ2L32-50DCMZ 75DCMZ 100DCMZ DCZ DZ
SMC CQ2L63 CDQ2L63-30DCZ 35DCZ 40DCZ 45DCZ DZ DMZ
SMC CQ2WA/CDQ2WA12-3035404550DDCDZDMDMZ Xi lanh
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Cảm biến AZBIL HTY7903T1P00
M29F200BB70M3 SOP44
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO DZH-63-25-PPV-A 14074
Đầu ống kính rung F014 SCANLAB SCANGINE 14 1064NM 55235
Công tắc từ Parker PD14L1 hộp
Bộ lọc Van-Xi lanh Festo MS12-LF-G AGI AGH AGG AGF-EUV 537151 535023
Biến tần INVT CHF100A-0R7G-4 0.75KW 380V.
biến tần bơm quạt Fuji F1S FRN15F1S-4C Trình điều khiển bo mạch chủ 15KW 380V
bộ điều chỉnh tốc độ động cơ SBMR502 chân đế-Cơ sở
Izumi IDEC 30 Khẩu Độ Sâu Bảo Vệ Đầu Nấm Nút Bấm ABN4F10B
nguồn adapter 4056731 2017550
AGAM-10 11 100 34 Van xả tràn Atos ATOS Van tỷ lệ van servo
1SBN020010R1004 ABB rơle thời gian
Koganei YAMAHA Xi lanh kết PBDAS16x35
TLK-F30A15E1-C4 Công tắc KFPS
Cảm biến YINGB GMNB-18-4-C
Bơm thủy lực Denison T6DC-042-010-1R03-C100 bơm cánh gạt DENISON bơm Thủy lực
Tụ điện chip 0805 180NF 184K 50V 100V X7R Chất liệu tụ chip