SMC CQMB CDQMB CQMA CDQMB CDQMA12-5-10-15-20-30-35-45-50
SMC CQMB CDQMB32-5-10-15-20-25-30-35-40-45-50S Xi lanh thanh dẫn hướng
SMC CQMB20 CDQMB20-40 45 50 60 70 75 80 100 Xi lanh
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
cảm biến AZBIL Sanmu cảm biến nhiệt độ HY7903T4000
M29F200FT55N3F2 chip nhớ TSOP-48 FLASH-NOR
Khởi động mềm Siemens 3RW3014-1BB14 3 kW
Bộ mã xung EH38F1024Z5L8X6PR5.B000
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO EG-16-10 3618
Dầu ống tiêm YAMAHA KV8-M8870-00X Dầu mỡ Dầu Dầu vòi phun Yamaha Dầu ống tiêm
Công tắc từ Pepperl+Fuchs M12 Hall 10-30V NPN ba dây mở MB60-12GM50-E0 E2 PNP
Bộ lọc Van-Xi lanh Festo MS12-LFR-G-D6-CUM-LD-AS 535022
Biến tần INVT CHF100A-1R5G 2R2G 007G 5R5G 7R5G 015G -4 1.5KW
Biến tần bơm quạt G120XA 160kW 380-440V 6SL3220-1YD50-0CB0 Siemens
Bộ điều chỉnh tốc độ động cơ Trình điều khiển-động cơ-Orientalmotor-hộp giảm tốc BMUD30-A2 E Van-SMC-Xi lanh16A-CCC SPVM8L060DC
Izumi IDEC Bảo Vệ Mạch NC1V-2100-3AA Trip Tốc Độ 2 Cực Loại
nguồn adapter AR60 1015741
AGAM-10 11 350-IX
1SDA000168R1 Bộ ngắt mạch ABB S1N125 R63 3P F FC
Koganei YAMAHA Xi lanh kết PBSAL PBDAL10 16 5 10 15 20 25 -AM-7
TLK-N12P05E1 Công tắc KFPS
đỡ dây đeo Van-xi lanh-SMC AW20-02BG-A
Cảm biến-Công tắc áp suất HYDAC HYDAC EDS 3446-2-0250-000
Van điện từ SMC SY3120-5MOZ-C6
Tụ điện chip 0805 1PF 50V 100V 250V 500V±0.25PF 1R0C COG chất liệu sứ