SMC CQMB CDQMB25 32-5 10 15 20 25 30 35 40 45 50 75 Xi lanh
SMC CQMB20 CDQMB20 25-5 10 15 20 25 30 35 40 Xi lanh thanh Điều hướng
SMC CQMB40/CDQMB40-5-10-15-20-25-30-35-40-45-50-75-100
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Cảm biến AZBIL Yamatake AUD10C1000
M29F200FT5AN6F2 chip nhớ TSOP-48 FLASH-NOR
Khởi động mềm Siemens 3RW3014-1BB14 Khởi động mềm 3KW 6.5A Khởi động mềm 3RW30141BB14
BMEP584040 Schneider
Bộ mã xung EH38F1024Z8/24L8X6PR.B000 ELCO 1024 xung
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO EGZ-10-10 15037
Đầu ống Weidmi 0409500000 H 0.5 12
Công tắc từ Pepperl+Fuchs MB60-8GM50-E2-V3 cảm biến cảm ứng
Bộ lọc van-xi lanh FESTO MS12-LFR-G-D7-EUV-LD-AS Mã 537149
Biến tần INVT CHF100A-1R5G-2 1.5kw 220v
Biến tần bơm quạt G120XA 200kW 380-440V 6SL3220-1YD52-0CB0 Siemens
Izumi IDEC bảo vệ NRBM2100F NRBM2111F 20A
nguồn adapter AR60 1015741 4032461 Adapter AR60 for large housing
AGAM-10 20 210 100-IX
1SDA013493R1 250A dịch ABB
TLK-N18N12E1 Công tắc KFPS
đo dây điện cỡ IMADA LH-500N
cảm biên-công tắc dòng chảy IFM SBG232
Tụ điện chip 0805 1UF 105K 16V 25V 50V 100V X7R chất liệu tụ