SMC MGGMB25-75 100 125 150 1200 350 300 350 400
SMC MGGMB40-50/75/100/125/150/200/250/300 thanh dẫn Xi lanh
SMC MGGMF MGGLF50-50 75 100 125 150 200 xi lanh thanh Điều hướng
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
YLTSC100A 400V kích hoạt Mô-đun bằng Mô-đun kích hoạt thyristor Mô-đun kích hoạt từ xa điện
M40E-034010RT0
Khối kết nối van điện từ SMC EX140-SSL1
Bộ mã xung ELCO EB38A6-C4AR-1000.9000B0 1000 xung
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO TK-1/8-PK-6 4493
Đầu quét Pantum M6500 6200 6202 6505 6550 6600 6700 6556
Công tắc từ SMC D-M9BV D-M9NV D-M9PV cảm biến khí nén M98V
Biến tần Kangwo Biến tần Kangyuan CDE300-4T5R5G 7R5P 5.5KW 7.5KW
Biến tần chính FR-E740-55k/75K/11k/15k-cht
Bộ điều hướng bàn đạp MNXCN Rơle ST3 3S AC220V 3 chân
JA6-3-050 khớp nối SMC
Nguồn chip IC mạch INA125P DIP16
HYZ22010-6 mô-đun tần số Mô-đun sạc màn DC mô-đun nguồn
20 mm teleconverter C-CS
TM097TDH05 màn hình máy tính 9 7 inch
độ điện tử hiển thị số WDS-50 độ kéo 50KN độ kéo tấn
Công tắc hành trình Telemecanique XCKN2145G11
bơm Thủy lực đồng TOKIMEC Tokyo SQP41-66-10-86DC-18 bơm cánh gạt định lượng kép
Cảm biến RECHNER IA 0094 IAS-30-A23-N-StEx.ATEX 1
Tụ điện ELNA Super Farad 2.5v 2.7v 50F 100F 200 0.7F 300F 30F