SMC MGPM12-100AZ-125AZ-150AZ-175AZ-XC8 xi lanh điều hướng TF
SMC MGPM12-20Z
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
SMC MGPM12-20Z
YM15T1 Ổ cắm bộ lọc YUNPEN
M40E-043002AU0
BMXCPS2000 Schneider PLC
Bộ mã xung elco EB38A6-C4PR-1000 trục rắn 6 mm dây 38mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO VADMI-95-P 162528
Đầu ra 4 mô-đun đầu ra analog 6ES7288-3AQ04-0AA0 Siemens EM AQ04
Công tắc từ SMC D-M9N D-M9B D-M9P D-M9NV D-M9BV D-M9PV
Bộ lông tiệm khô. lông tay. bàn chải vải len cashmere. bàn chải hai đồng
Biến tần KBDE kB300H-IIG15P-T4N
Bộ điều hướng bộ lọc B72G-2AK-AL3-RCG NORGREN AE3 AE1 RMG RFN
Nguồn chip IC mạch LA4627 DIP14
HZ910M-25/3 25A điện Lixin Lixin kín khí
200 223-1PH22
KOMPASS MHA-02-B MHA-02-H MHB-02-B MHB-02-H van đối trọng chồng lên nhau
độ điện tử YM-01C/Máy độ linh hoạt/Máy độ vải/
Công tắc IDEC APD126DN-G
Cảm biến Rechner IAS-10-A14-A-StEx hai
máy tạo chân không Van-Xi lanh Festo VADMI-95-P 162568
Kẹp van-xi lanh-kẹp song song van-xi lanh FESTO DHPS-10-A-NC 1254042
Bộ nguồn chuyển mạch MEAN WELL RT-85D 85W Watt ba bộ đầu ra DC5V 6A 24V 2A 12V 1A