SMC MHS2-16/20/25/32/40/50 MHS3/MHS4-16/20/25/32/50/63D
SMC MHSH3 MHSHJ3-16 20D 25D 32D 40D 50D 63D 80D DA B F S
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
YM-2A đôi tốc độ đôi nhám bàn yo
Cảm biến Balluff BCC M323-0000-10-001-VX8334-050
M40E-60A500RR0
Khối khí nén Van-Xi lanh Festo FR-8-1/8 2077 FR-8-1/4 2078
bộ mã xung ELCO EB38A6-H4HR-360 6mm360
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO VMPA2-FB-EMS-4 537983 537984
Công tắc từ SMC D-M9NV-M9PV-M9BV-F8N-F8B-Y59L-Y59BL
Bộ lưu điện DC Weidmüller 1370050010 CP DC UPS 24V 20A 10A