SMC MNBB40-175-D
SMC móng ba móng bốn móng kẹp kẹp Xi lanh kẹp trụ kẹp tròn MHS2 MHS3-16D20D32D50D
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
SMC MNBB40-175-D
YM527505-2 Bộ mã hóa động cơ servo FUJI EN256-001RD
M40E-63A500RR0
Khối khí xoay Van-Xi lanh Festo GF-1 4-1 8 539291
BMXCRA31210 PLC
bộ mã xung ELCO EB38A6-L5HR-1024 6mm 38mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO VSVA-B-M52-AH-A1-1R5L 534555
công tắc từ SMC D-M9PW
Biến tần kéo 300-5R5G/7R5P-4
biến tần CIMR-AB4A0038FBA Yaskawa
Bộ điều hướng đa kênh DMC10D4CV0000 Yamatake
JAE ST-JL05-16PC-C2-100/JL05-6A20-30APC-F0-R (
Nguồn chip IC mạch MB112S103 DIP28
AH467407U001 690 phản hồi mã hóa biến tần 6KW
I O tương tự dòng CJ OMRON CJ1W-DA021
KOMPASS PV2R13-6/8/10/12/14/17/19/23/25/28/31-136-FR
đo điều khiển bảo vệ vi động cơ Guodian Nanzi PSM641UX
công tắc Schneider XCS-ZC7902
Cảm biến RECHNER KAS-70-A22-S-K-NL
Tụ điện Farad CDA5.5V5F 5.5V5.0F 10F nguồn điện dự phòng đầu ghi bộ điều khiển-Driver
máy tạo chân không ZM131H-Q5
kẹp Xi lanh KP-25-5000/KP-32-7500/KP-12-600/KP-16-1000/KPE32
PB300CAM
Bộ nguồn chuyển mạch MEAN WELL SE-1500-5 1500W DC5V 300A 24V
xi lanh-xilanh-xylanh-xy lanh-piston-pitton kép Festo ADVUL-32-80-PA 156883
Máy dò vòng bi cầm tay Anbo DZC-1A LD-10 302 306 bánh răng máy đo độ rung
Xi lanh chân trục MBL MDBL50-25 50 75 100 125 150
Màn cảm ứng truyền PLC MT-XC MT8102iE kết nối PLC XC
C98043-A7010-L1-5 DC mài từ
van VQD1151U-5L smc
cảm biến Pepperl+Fuchs NBN25-30GM50-E3-V1-M1
PLC 6ES7214-1AD23-OXB8 Siemens
bo mạch mô-đun 6SE7038-6EK84-1GF0
Cảm biến công tắc NI12U-P18SK-AP6X
MULTIFAN 4394 Quạt ebm-papst 24V 5W 120 120 32 pin