SMC MSQA10L3X-X232
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
SMC MSQA10L3X-X232
Cảm biến Balluff BCC M425-0000-1A-008-VX8434-050
M40E-64A323RB0 1204680
Khối khối đầu cuối ZEW 35/2. số đơn 863074
BMXDAI0805 Schneider PLC M340
Bộ mã xung elco EB38A6-L5PR-1024 trục rắn 1024 6 mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO VSVA-B-P53E-ZD-A1-1T1L 539161
Đầu ra biệt lập đầu vào nguồn Mô-đun 10V-17V 10A 150W 18-36V 24V 12V 15V