SMC MXQ12L-20A
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
SMC MXQ12L-20A
khối lắp ráp hạt Lego 26603 2×3 sáng Mô-đun điều khiển phẳng
Bộ mã xung Elco EB38A6-N4PR-100 tăng dần trục rắn 6 mm 38mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO VUVG-L18-P53C-T-G14-1K8L
Đầu ra bộ mã quay quang điện TRD-2T2500V Bộ mã quang KOYO
Công tắc từ SMC D-P5DWL. màn hình 2 màu chịu từ trường mạnh. công tắc từ tiếp xúc.
Bộ lưu điện Weidmüller 1370050010 CP DC 24V 20A 10A