Bán SMC MXQ6-40, SMC MXQ6L-30 MXQ6-30, SMC MXQ8-10A-M9NWL MXQ8-10AS MXQ8-10ASFP Chính hãng giá tốt
SMC MXQ6-40
SMC MXQ6L-30 MXQ6-30
SMC MXQ8-10A-M9NWL MXQ8-10AS MXQ8-10ASFP
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
SMC MXQ6-40
SMC MXQ6L-30 MXQ6-30
YM-ND805 điều chỉnh
M40E-68A005RA0
Khối mạch khí Van-Xi lanh Festo CPE18-PRSGO-2 187831
Bộ mã xung ELCO EB38A6-P4AR-2500 6mm
Công tắc từ SMC D-R731L D-R732L D-T792 T791 S791 S792 S7P1 S7P2
Bộ lưu lượng E+H RMC621 màn hình
Biến tần khắc trục HL3000-2015-T 1.5KW 220V
Biến tần CIMR-EB4A0038FAA 18.5KW 380V
Bộ điều hướng điện áp FOTEK EPS3-80 Bộ điều hướng điện áp thyristor ba pha ba dây đầu
JAI BM-500CL-1186 khổ đen trắng
Nguồn chip IC mạch MC10H107L CDIP16
AH500935U001 590 + 590 Bộ tốc độ đo tốc độ Mô-đun phản hồi
I/O thuật số Siemens S7-200 CN EM 223 6ES7223-1PL22-0XA8/OXA8
TM1628 SOP-28 Sky Micro DVD LED Cảm ứng nồi IC
đo điều khiển số Autonics M5W-S-2
công tắc tơ Chint CJX1-9/22
Cảm biến RECHNER KAS-80-A13-A-K-NL
Tụ điện Farah CDA 5.5V2F 1.0F Tụ nút 5.5V205V thay Kaimei Gaoqipu
Máy tạo khí nén Airtac SDA16X10-B MHZL2 MHZ2 HFZ-10d16D20D25
PB62A-50-P2/P1/P0 số giảm tốc hành chính xác Liming tín hiệu Liming
Cảm biến BES 516-3013-G-SA2-S49-00.33
Bộ nguồn chuyển mạch MEAN WELL WDR-240-48 ray 240W Ngõ ra đơn DC DC48V 5A
xi lanh-xilanh-xylanh-xy lanh-piston-pitton kép Festo đôi DPZ-10-40-PA 32683
máy đo xa vô tuyến Cảm biến SICK ISD400-6111
Xi lanh chặn van-xi lanh FESTO DFST-50-30-DL-Y4-A-G2 8090408
Van VT307-5G1-02 Van đàn hồi Van kín 3 chiều
Cảm biến Pepperl+Fuchs NBN40-L2-E2-V1 187484
PLC 6ES7331-7SF00-0AB0
Cảm biến công tắc NI40-G47SR-FZ3X2
Công tắc lân cận Fuji PM-2S PM-4M Công tắc giới hạn PM-2M Công tắc từ
mô-đun CPU 9E dòng GE UR 9EV
Xi lanh không SMC MY1M16G-390-395-400-405-410-415-A H L
công tắc tơ Chint CJX1-32/22
USTF120381155T 115V quạt nhôm TOYOFAN 12CM
Biến áp cách ly an toàn 20VA LKB20-P-A30 nhanh 380V 21V 0.95A
Cảm biến NBN12-18GK50-E0-M 3 NPN M18
Van tốc độ SMC van tiết lưu khí AS4211F-04-12S
Van-Xi lanh Festo 174401 SNCS-80
Mô-đun hiển thị thuật số soxin hiển thị thuật số sx2688-2 thước đo Mô-đun hiển thị thuật số
mô-đun module BECKHOFF KL-16BX Keyence hiện
NORGREN M 50112 4 xi lanh kẹp giao diện M5 an 12
Van-xi lanh khí nén-điện từ DFM-12-100-P-A-KF 170906
Bộ điều khiển lập trình KV-B16TA KEYENCE từ
encoder-bộ mã hóa-xung-vòng quay-tốc độ-ZSP7008-001G-1024BZ3-5F
bơm pít tông áp Yuken A10-FR01H-12
Contactor Mitsubishi S-N50 ​​​​S-N65 S-N80 S-N95 110V 220V 380V