SMC MXS12-40 Thanh-con-trượt MXS12-50AS75AS100AS20AT30
SMC MXS12L-10 20 30 40ASBT Thanh-con-trượt TF xi lanh RFP van điện từ
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
YMPZ-2-300250 đánh
M40E-68A520RR0
Khối mở rộng ngõ vào/ra QY40P MITSUBISHI
BMXDDI1604T Schneider X80 dòng PLC Mô-đun đầu vào DC 16 kênh
Bộ mã xung elco EB38A6-P4AR-600.5230 trục trục rắn 6 mm
van-xilanh-xi lanh-lọc gió-cuộn dây-điện từ-khí nén FESTO ZNCF-32-40-63-80-125 174415 174412
Đầu ra bóng dẫn CPU OMRON CP1L-M30DT1-D
Công tắc từ SMC D-T791L D-T792L
Bộ lưu lượng SHANCHAI KENT KDF-2100A KDF
Biến tần khởi động kháng sạc H 80W 3K
biến tần CIMR-ET4A0930AAA Yaskawa
Bộ điều hướng điện áp rắn R-220D25
JAI CV-M2300 từ
Nguồn chip IC mạch MC10H176L CDIP16
AH5N tiếp Anliang ANLY
I0220D 8BVI0220HWD0.0
dò Định dò Fluke FLUKE2042 F2042
công tắc tơ MATSUSHITA BMP758514
Cảm biến Rechner KAS-80-A13-S-K-HC-NL
Tụ điện Farah NEC TOKIN FYD0H145ZF FYD 5.5V1.4F Tụ Farah
Kẹp Y xi lanh ALLOREAT CY-16 CY-20 CY-25
PB8-02 Đầu nối khí nén DESTO T răng DPB8-01 PB8-03 04
Cảm biến BES 516-3017-G-E4-C-PU-02/03
Bộ nguồn chuyển mạch MEAN WELL: MDR-20-5. 5V 3.0A. trở nên