van-xi lanh-khí nén-điện từ 161731 MN1H-2-3/4-MS
van-xi lanh-khí nén-điện từ ACK-1/8-PK-6 7842
van-xi lanh-khí nén-điện từ ADN-20-60-I-P-A 536362
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
cảm biến cảm biến điện dung P+F Pepperl+&Fuchs NBN8-18GM60-A0-10M
Cảm biến Baumer BHG 16.05A500-E2-5
KL9050.
Bộ chuyển đổi analog 47LPA-1A2W-R M-SYSTEM
bộ mã xung LF-204.8BM-C12F 68mm 15mm
Dây cáp quang Omron E32-DC200E 2M
Phần tử lọc Van-Xi lanh Festo 553037 MS9-LFM-B khí nén
Biến tần Sante-Siemens công suất 7.5 kilowatt. Mô-đun số
Bộ điều khiển GPsolar FC160A
Kansai điện ấm TSK thổi khí SHP40 SHP50F
Airtac Xi lanh Airtac SC80X25 50 75 100 125 150 175 200 350-S
MEAN WELL RS nguồn điện chuyển mạch NES-15 25 35 50 75 100 150 200 3.3V5V12V15V24
2KWđộng cơ-servo-trinh điều khiển-motor Yaskawa SGMGV-20ADC61
TRD-2TH360BF-2M Bộ mã hóa vòng quay Koyo KOYO rỗng trục 8mm
đỡ Van-xi lanh FESTO MS4-MV 532798
Máy phát tốc (Tachogenerator) KDSI BP-670 DC10V 5000rpm
WAGO 753-556 753-557 753-559 753-602 753-603 mô-đun Wanke
Công tắc-cảm biến Schmersal BNS33-12Z-ST
PRODIGIT 3302C 3311C 3310C tải điện tử 150W 300W 30A 60A