van-xi lanh-khí nén-điện từ DSM-63-270-P-A-B 552080
van-xi lanh-khí nén-điện từ DSNU-16-10-P-A 19198
van-xi lanh-khí nén-điện từ DSNU-20-40-PPV-A 19236
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Cảm biến Baumer CH-8501 FRAUENFEID BMSH 58S1N24P12/00B2D
Màn cảm ứng HMIGXU5500 Schneider Màn 10 inch. 800×480
K-LB-1.30 K-LB-2.30
Bộ chuyển đổi balun TC1-42X TC1-42X+ 250kHz-400MHz
Bộ mã xung LF-60BM-C24F
VLT2922 Biến tần Danfoss VLT2900 ba pha 380V 2.2KW
Dây cáp quang RIKO FR-610-ISM
Phần tử nguồn Khí nén AirTAC Yard Phần tử khí nén AR2000
Cảm biến SICK WLL180T-F434S05
Biến tần Schneider 0.37KW pha 220V ATV12H037M2 tủ
Biến tần Fuji FRN1.5G11S-4CX 5000G11 1.5KW 380V
Bộ điều khiển Hanmark Bộ điều khiển động cơ hanmark HC32A HC32A
AirTac xi lanh AirTac TR25X80X100X125X150X175X200S
Meanwell LED Điện Áp Đổi Nguồn Điện LPV-100-5 12 15 24 36 48V100W Bộ Điện Áp DC
2MBI150TA-060 Fuji
đo vi sai KRONE KS2900-1000PA-INNCG
MÔ ĐUN B&R 8BVI0880HCS0.004-1
WAGO 787-862 787-870 787-871 787-872 787-873
xi lanh DNL DN40 25DND40 50 75 100 125 150 175 200 300
Công tắc-cảm biến Schmersal CSS 8-180-2P+D-M-ST
Proface FRO FACE PFXGP4501TMA
KEYENCE iv-500ca kèm Dây cáp
Bộ nguồn sắt Weidmüller PRO ECO 480W 24V 20A số đơn 1469510000