Van-xi lanh SMC KQ2T04-06/KQ2T06-08/KQ2T08-10/KQ2T10-08/KQ2T12-10
Van-xi lanh SMC KQ2W04-M5/04-01S/04-02S/06-01S/06-02S/06-03S
Van-xi lanh SMC MGPL25-100/125/150/175/200/250/300/350/400-Z
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
ZSP6210-001C-1000BZ3-1200BZ3-11-26F K -001C1000BZ3-24F
Màn cảm ứng HITECH PWS1711-STN
KL4424 KL1114-0000 KL1408 BK9103 ​​​​ dòng Mô-đun Beckhoff
bộ chuyển đổi Advantech ADAM-4522 RS232 sang RS422 4
Bộ mã xung LF-102.4BM-C24E 1024
VLD-C6S 227109-501 REV: AA0
Dây cáp quang KEYENCE FU-77V FU-77 KEYENCE
Phần tử lọc Thủy lực Hegelon 4783233-621 phần tử lọc lọc
Cảm biến SICK WLL170-2N162
Biến tần Sanqi Sanji S900-4T1.5G 3 pha 380V 1.5K
Biến tần Fuji FRN0004C2S-4C 0.75KW 380V khủng
Bộ điều khiển giảm chấn điện CMU24 Công tắc điều khiển bộ giảm chấn điện 2Nm
Ni4-M12S-CP6L Ni4-M12S-CN6L Ni5-M12S-OP6L Ni5-M12S-ON6L Yike
AirTAC xi lanh Airtac SAI63 125 150 160 175 200 225 250-S
MEAN WELL OWA-60U-12 15 20 24 30 36 42 48 54 Bộ đổi nguồn LED chống nước
2IK6GN-C + 2GN Tianli Động Cơ TVT tốc độ AC bánh răng giảm tốc động cơ động cơ 1 pha 220V6W
L1000A Biến tần Biến tần Yaskawa CIMR-LB4A 5.5 7.5 11 15 18.5KW
TRD-2TH1024BF-5M Bộ mã hóa quay Koyo KOYO 1024 38mm
đỡ van giảm áp Van-xi lanh FESTO HR-D-MAXI 162805
Máy bơm từ IWAKI MX-400CE6-3( exit right)
WAGO 750-843
Xi lanh DNC-32-40-50-400-450-500-550-600-650-PPV-A-S2-S3-S6
Công tắc-cảm biến Schmersal BNS 36-02/01ZG-ST-R 01193290
U- UGF5A 4700UF400vdc SURGE450VDC lọc biến tần điện phân
PRO MAX 240W 24V 10A