Van-xi lanh SMC MBB/MDBB125*25/50/75/100/125/150/175/200/250/300
Van-xi lanh SMC MGPL40-25/50/75/100/125/150/175/200Z
Van-xi lanh SMC MHC2-10D-16D-MHC2-20D-25D-32D
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
cảm biến cảm biến điện dung P+F Pepperl+&Fuchs NBN8/NBB5/nbb4/18GM50/12GM50/40/18GM60-E0/E1/E2/Z0/v1
Van điện từ SMC VKF332-5G-M5/VKF332-5GS-01/VKF332-5GS-M5
Màn cảm ứng Hitech PWS1760-CTN
KL4424 KL3051 KL9070 Mô-đun Beckhoff
Bộ chuyển đổi AECL AT740-CAI-AA-U
bộ mã xung LF-102.4BM-C24F
VLF10045T-150M3R5 10 10 4.5mm 15uH 3.5A cuộn cảm che chắn nguồn TDK
Dây cáp quang KEYENCE FU-78 KEYENCE
Biến tần Sanqi/Sanji 1.5KW S900-4T1.5G
Bộ điều khiển giám sát bù điện tụ điện JKW-9FC JKW-9FC
KANON Nakamura 4FK N4FK- 7FK N7FK- 15FK N15FK- 30FK N30FK
Ni4-M12-VN6X-H1141 Ni4-M12-VP6X-H1141 Ni4-M12-VD4X-H1141
AirTAC xi lanh Airtac SAI80 /25/30/40/50/60/75/80/100-SH
MEAN WELL PCD-16-1050B 16W 1050m Bộ nguồn LED độ sáng thyristor dòng điện đổi
L1000A biến tần CIMR-LB4A0039FAA 15KW 18.5KW 11KW trôi
TRD-2TH1024V Bộ mã hóa vòng quay KOYO trục 8mm 38mm
đỡ van giảm áp Van-xi lanh-SMC P36202028
máy cắt ABB SACE E3V 3200A
WAGO 750-860
Xi lanh DNC-32-40-50-80-100-125-150-160-175-P-PPV-A-S2-S3-S6
Công tắc-cảm biến Schmersal BNS 36-02/01Z-ST-R
U- U-SPWC ánh sáng trục ống kính Đèn – light LED ánh sáng trắng 24V i
PRO MAX 480W 48V 10A 1478250000 Weidmüller điều hướng nguồn điện