Van-xi lanh TCL40*25/30/40/50/60/70/75/80/90/100/125/150S
Van-xi lanh TN40*10/20/30/40/50/60/70/80/90/100150/-s
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
cảm biến cảm biến điện dung P+F Pepperl+&Fuchs NBN8-18GM40-Z0 M18 24V
Van điện từ SMC VKF332E-5GS-M5/VKF332E-5HS-01/VKF332E-6G-01
zsp7008-g01c-1200bz3-5f Bộ mã hóa PKT1040-1024-C15C C10-30F
Cảm biến BAUMER Baomeng IFRM 12N 17862650
màn cảm ứng Hitech PWS6400F-S
KL6001 BC9100 EL2622 BK3120 Beckhoff
Bộ chuyển đổi AECL AT740-PMZ-32-2
Bộ mã xung LF-102.4-C05D 1024
VLM60W-24 Bộ nguồn điều khiển LED ERP POWER 60W 24V 2.5A
Dây cáp quang KFPS open KFPS H-SP-06. H-SP-06A
Phần tử lọc Thủy lực PI 24025 DN PS 10 PI 3145PS10
Cảm biến SICK WLL170-2P132 – bộ khuếch đại sợi quang SICK 6029511
Biến tần Sante-Cuanhe 37kW Biến tần H500
Biến tần Fuji FRN0007C2S-4C 2.2KW/380V
Bộ điều khiển gian rơ le gian Omron H3CR-A8 AC220V điều nh
KANON Nakamura mô-men xoắn mô-men xoắn 20DPSK II N20DPSK II
NI-4-VCR-2-GR SWAGELOK Swagelok 1/4 gioăng mạ 300
Airtac Xi lanh Airtac SC160X300 350 400 500 600 700 800 900 1000-S
L120C 7100-1008 2455R đóng 120 độ Honeywell cảm biến nhiệt độ
TRD-2TH2000BF Bộ mã hóa quay KOYO kính 38mm trục rỗng 8 mm
Máy đo độ cứng cao su TECLOCK GS709N
WAGO 750-920 750-921 750-923 750-925 cáp kết nối cáp lập trình phổ quát
Xi lanh DNC-40-25-40-50-80-100-125-160-200-250-PPV-A
Công tắc-cảm biến Schmersal BNS16-12ZL-ST1
U.S. Lite 312 3AG 1 4 250MA 0.25A 250V ống Cầu chì 6X30
PRO PM 250W 12V 21A Bộ nguồn chuyển mạch DC phẳng 2660200291