Xi lanh kẹp quay lưng xoay SMC MKB12-16-20-25-10-20-30LZ-R-RZ RNZ LNZ
Xi lanh kẹp quay MKB A16-10RZ 10LZ 10RNZ 10LNZ SMC
Xi Lanh kẹp quay MKB20 MKB25-10LZ 20LZ 30LZ RZ LNZ RNZ
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch pha 24V10A Phoenix TRIO-PS-2G 1AC 24DC 10-2903149
Cảm biến BES 517-132-U3-H-S4
Yokogawa PW482-50
M81X25S4GGA Động cơ Panasonic M8RX25S4GGA/25W/220 Động cơ trục tròn
Khớp nối đối đầu ống SMC KDM20-06 KDM20P S KDM10 KDM10S P-04 06 08
Bộ 6DR Siemens 6DR5023-0NG 0EN 0EM 0NN 0NM00 01-0AA0
Bộ mã xung ELCO EC40A6-H4AR-1024 xung 1024 40mm
VB 2.3 2 12 biến áp PCB 2.3VA 230V 2 12V 32.3 29 27.3mm