Xi lanh kẹp quay van-xi lanh FESTO CLR-16-10-RPA 535435
Xi lanh kẹp quay x MKB MKB12 16 20 25 32 40 50 63-10-20-30-50L R
Xi lanh kẹp ray dẫn hướng tuyến tính MISUMI SVCN24 28 30 33 36 42
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch pha Weidmüller Pro-m 8951360000 CP M SNT 250W 24V 10A