Xi lanh kẹp ray trượt CHELIC HDZ20 10
Xi lanh kẹp ray trượt TONAB JM16 16 JM16 32 JM16 64 JM8 8
Xi lanh kẹp rộng Airtac HFT10/16/20/25/32X20/30/40/60/80/100/150S
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch pha Weidmüller TOP1. 2466890000 PRO TOP1 480W 24V 20A