Xi lanh kẹp rơle kẹp Kẹp kim DRM 7760056108
Xi lanh kẹp rộng SMC MHL2 MHL2-10-16-20-25-32-40D D1 D2
Xi lanh kẹp SCHUNK 0300093 BSWS-AR 80 0300094 BSWS-AR 100
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch phẳng Schneider ABL1 DC24V 2.5A 60W ABL1REM24025
cảm biến BES 517-3036-I02-C-S4
Van điện từ SMC SY5140-5LZE
YOKOGAWA UD1BG3-045N-1KC-2TA-N
M8874 Merno lập trình điện tuyến tính DC
Khớp nối động cơ servo Sanyo Sanyo P P6 MS310824-11S khuỷu tay
bộ 9.5 máy tính Advantech IPC-610L. cổng mạng kép 6 cổng nối tiếp
Bộ mã xung elco EC40A6-H6PR-1024 trục rắn 1024 xung 6 mm
VB1-20FA3 Compaq VD1 VE1 VB1 VA1- 30F 40F 20F 15F 12F-A1 A2 A3
Đầu siêu SD25-18S3V3D1 9-36V 3.3V Mô-đun nguồn DC-DC 25W
PCDOOA-400
Biến tần LG SV040IG5-4 4KW 380V
Biến tần Danfoss 130B6066 DT 11 FC302 11K
PLC FATEK: FBs-60MAR2-AC
AIHUIHUI BP670-AC20A Ampe kế AC BP670 Đồng hồ đo điện Đồng hồ đo điện
Máy tính Advantech TPC-1261H-A101-3 cảm ứng bo mạch chủ
2057035 REF-3930-K2 SICK
Konecranes SWF flangetec hộp giới hạn nâng hộp nối QB 5 tấn N0003641 52312351
đo độ dày lớp phủ Xima AR931 + Lớp sơn Đo độ dày chuyển tiếp điện
hộp giảm tốc NISSEI GFMN-12-160 T15
Xi lanh CKD CMA2-CA CB20 25-25 50 75 100 150 200 350 300
Công tắc từ Van-SMC-Xi lanh D-J79W 3M line dc-24V hai lõi
Tụ điện Ruby RUBYCON YXG 6.3V 10V 2700UF 6800UF 12000UF 82UF