Xi lanh kẹp Schunk SCHUNK RH 905 0360110 RH901K 360131 RH 905AS
Xi lanh kẹp SCHUNK SRU+-plus 25-H-180-3-4-M8-AS
Xi lanh kẹp SHAKO HPS HYS-10 16 20 25-W N-SQ SR 1 2
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch Phoenix 24V5A QUINT-PS-100-240AC 24DC 5-293858
yokogawa Yokogawa ba pha ba dây UPM100-13000-20
M-900iA/150P Fanuc bất kể
Khớp nối ELCO đảm S34 25A
Bộ ABB V18345-1010551001 khóa tác động kép
Bộ mã xung elco EC40A6-L5PR-1024 trục trục 1024 xung 6 mm
VB-32XYR
Đầu SM đơn C kết nối đầu YXR K3-04H SK
Biến tần LG/LS SV015IG5-4 Lexing 1.5kw 380V
biến tần Danfoss 18.5KW380V VLT5027PT5C20STR3DLF00A00C0
bộ điều khiển + bộ thu phát SANFBOT SR-04-YQ
PLc FBs-20MA
Máy tính B&R 5C2001.19
206038301 IEC584 TYP KI 1 SAB
Konecranes SWF Speed ​​Guard Faltech phanh phanh XN05 A5UV023A2P1 52305361
TM5SAI4PH Schneider Mô-đun đầu vào nhiệt độ nhiệt
đo độ dày màng Kett LZ-990 kép đo độ dày lớp phủ sơn đo độ dày màng LZ990
Inverter Schneider ATV310HU15N4A 1.5kw
Xi lanh CKD CMK2-00-20-130
Công tắc từ Van-SMC-Xi lanh D-Y7BWL D-Y7BWVL
Tụ điện Rubycon Ruby WA 400V 450V 2.2UF 3.3UF 6.8UF 47UF 68U