Xi lanh kẹp SMC CK1A50-50/75/100/125/150/200-Y -I YZ IZ IAZ YAZ Z
Xi lanh kẹp SMC CK1B50-50 75 100 125 150 200 YI YA IA YZ IZ
Xi lanh kẹp SMC CKG1A50-50YAZ hẹn
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch Phoenix 2800278 UPS-CP-6KVA 240AC
M-900iB/700 Fanuc bất kể
Bộ AC 3TF47 mô-đun lập trình-PLC-mở rông-truyền SIemens 3TF4722-0XM0 điện áp AC220V
Bộ mã xung elco EC40A6-L5PR-2500
VB-4211 Công tắc hành trình Omron 4 2 thoát trục lăn-trượt
Dầu SMC AL2000 AL200 02-2 23 3CR 6 C R -X521 X64 X64-3 X77
PCFB-1H40
Cảm biến Rockwell 872C-G30N30-R3872C-M4NP12-A3 hai
Biến tần LG-LS IG5 0.75 1.5 2.2 3.7 mạch điều khiển bo mạch chủ 4kw
biến tần Danfoss 2.2KW/1.5KW
Bộ điều khiển + mô tơ servo Fuji 1.5Kw. 2 bộ.
PLC FBS-20MCT xử lý máy nhẹ bề mặt.
Aike 24V2A 89 Bộ nguồn chuyển mạch ray 50W hai
Máy tính B&R 5PC600.SX02-00 5P62:425610.002-00
206061-2 Mô-đun kết nối gắn pin nam 4 chiều TE Tyco
Konecranes SWF Speed ​​Guard FalTech xích lề CLX25 VR25 5 tấn 52417422
đo độ dày màng phủ Kett LZ-990
Keo konishi konishi G103
Vòng bi tuyến tính THK LMF6 LMF8S LMF8 LMF10 LMF12 LMF13UU
Xi lanh CKD CMK2-00-20-25 50 75 100 125 150 175 200 350 300
Công tắc từ van-xi lanh FESTO 15028030 KSME-8SA
Tụ điện rubycon SMD Ruby SLV 6.3V 10V 16V 22UF 33UF 100UF