Xi lanh kẹp SMC CK1ACK1BCK1A5063-5075100150Y
Xi lanh kẹp SMC CK1A50-50YA 75YA 100YA 125YA 150YA
Xi lanh kẹp SMC CKG1A CKG1B50-50 75 100 125 150 200Y YA BD
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn chuyển mạch Phoenix 2800277 UPS-CP-4.5KVA 240AC
M-900iB/400L Fanuc bất kể
Khớp nối ELCO G22 15A6 G30 25A10 L20 20A6
Bộ mã xung elco EC40A6-L5PR-2048 trục rắn 2048 xung 6 mm
Dầu SMC AL-150H 15 16 18 19S AL1M1100-2 AL2000 01 02-2R 3C
Biến tần LGLS .SV370IS5-4N ba pha 380v 37kw 1 bù 10
Biến tần Danfoss 2.2KW VLT2922PT4B20STR0DBF00A00C1 380V
Mô-men xoắn Nakamura KANON 20LTDK/N20LTDK/30LTDK/N30LTDK
AIJK-6J YUDIAN Guangle 2
Máy tính B&R 5PC600.SX01-00 95
2060-45 2060-11 2060-20 SATO Sato bỏ túi nhiệt kế kim
Konecranes SWF Speed ​​Guard FalTech xích lề CLX16 VR16 3.2 tấn 53089313
đo độ dày màng phủ Guoou đo độ dày lớp phủ GT820NF đo độ dày lớp phủ
keo cách nhiệt ABB WPS II-4G
Xi lanh CKD CMK2-00-20-25 50 75 100 125 150 175 200 250 300
Công tắc từ Van-xi lanh APMATIC RD-2 RJ-2 TA-22 TD-22 TE-Z73 SH-22 TG-C73
Tụ điện rubycon SMD Ruby SLV 35V 50V 1UF 3.3UF 4.7UF 10UF