ZSP6.208-H01C120BZ2/11-26F K -401C19120BZ1/5-12C trục 8 kính 62
ZSP6.605-01G-120BZ-5-12E Bộ mã hóa quay CF 1024-500-600-360
ZSP6210-001C-1000BZ3-1200BZ3-11-26F K -001C1000BZ3-24F
liên hệ trực tiếp 0932286381-0936216381 zalo
Description
Tổng kho cung ứng thiết bị điện-điện tự động hóa trong công nghiệp.
Quý khách hàng vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.
Email:sale.hatahu@gmail.com   Phone-Zalo : 0932286381 – 0936216381
Ngoài ra Chúng tôi có hỗ trợ phân phối nhiều dòng sản phẩm-nhiều thương hiệu tự động hóa khác
Phân phối đa dạng các Dòng cảm biến-sensor công tắc-Switch
bộ mã hóa xung-encoder-bộ mã hóa quang điện
van điện từ- van thủy lực valve
xi lanh điện từ- xi lanh thủy lực-cylinder-cảm biến xi lanh
biến tần-inverter
PLC- thiết bị lập trình điều khiển và nhiều loại mô-đun vào ra kết nối
màn hình HMI
động cơ servo-trình điều khiển drive
thiết bị rơ le an toàn bảo vệ điện-contactor-aptomat
thiết bị đo lường điện – đo nhiệt-độ PH-dẫn điện-ẩm
Chúng tôi từng phân phối nhiều sản phẩm dưới đây. liên hệ trực tiếp với HTH khi bạn có nhu cầu
Bộ nguồn Mô-đun CPCI UTstarcom Power-one CPD 250-4530 CPD250-4530
ZJHP-40R 40K 40B khí nén gọn. đỡ- đế đơn. khí nén. màng. 316L van điều khiển
Kingmanton XIMADEN Rơ le trạng thái rắn pha Seamanton H330ZU H320ZU Điều khiển DC AC
Bộ mã xung KOYO TRD-N-400-RZW
VISHAY 14.7K MBB0207 1 4W 0.25W 14K7 màng thế hệ 15K
phân cực Keyence KEYENCE OP-87436
Cảm biến SICK WL12-3P2431S43
Biến tần Panasonic VF200 AVF200-0072 200V 0.75KW
Biến tần ETD Yi Tai Di 750G0001.5 400 1.5KWV
Bộ điều khiển độ dẫn điện Burkert 8220 8221 8228 8619
POS Wincor 1750161014 17 17 MINI ITX bo mạch chủ
MS3102A20-29P 17 Amphenol
Airtac TACQ63 5/10/15/20/25/30/35/40/45/50/100S xi lanh thanh dẫn hướng ba trục
MDDDT3530 ổ đĩa. Panasonic
2719341 Wika 0 → 400bar Cảm biến áp suất thủy lực Kết nối đầu ra chân L
KV-16AT
đỡ Panasonic OS-EX30-1 MS-NA3/-3 MS-NA1-1
CB chống rò Schneider Schneider A9R71240
Xi lanh điện CNC Xi lanh tháp pháo Fangyuan Wafangdian AK21106. AK2190
TVI50T-09BK0A6TN-00360 Bộ mã hóa vòng quay Pepperl + Fuchs 50mm360
Nhiệt kế hồng ngoại Optris MS Nhiệt kế MS +
Keyence Fiber Optic FU-25
Bộ mã cung MY6012G-1024BM-L5 +A
K3G500-AP25-01 Quạt ly tâm ebmpapst 400v 2825w 4.3A 1780 vòng/phút
Rơ le kiểm soát điện áp Schneider RM4UA02M bảo vệ quá áp
màn hình cảm ứng NS5-SQ10B-ECV2 dòng NS5 OMR0N
Cảm biến áp suất đối ống nạp siêu nạp Vaux Fiat Alfa Romeo 0281002437
Van-bơm Thủy lực Yuken MCP MCT MCA MCB-01 03-0 2 4-10 20 30 van chiều xếp
Cảm biến quang điện chùm KEYENCE PR-M51N
IF5962 IIT246 TM5601 E33092 IT5039 O6E321 EBC059 IN5279
Van bi điện kín DN50 T50-S2-C 316 2 inch 24V 12V 220V